หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน กรกฎาคม 19, 2018, 01:39:44 AM
ข่าว:
@ติดต่อไทยระยอง[e-mail : ThaiRayong.webmaster@gmail.com] (081-9193302 , Facebook.com/ThaiRayongFanPage)ปิดระบบสมัครสมาชิกชั่วคราว
กลับหน้าแรกไทยระยอง แผนที่ระยอง | ที่พักระยอง | ของกินระยอง | เที่ยวระยอง | ซื้อขายสร้างบ้านและการตกแต่ง | เยาวชนคนดีศรีระยอง
**1672ข้อมูลท่องเที่ยว 1155 ตำรวจท่องเที่ยว, 1669แพทย์ฉุกเฉิน กู้ชีพ
**ข่าวภาพ คลิป** #คลิกที่นี่ รวมกิจกรรม ส.ค.2560 ในระยองและใกล้เคียง
สนับสนุนโดย ระยองทรัพย์ปิโตรเลียม
สนับสนุนโดย สุขเกษมการบัญชี
สนับสนุนโดย บ้านครูโอ๊ะ
สนับสนุนโดย WelcomeTeaชานมไข่มุก
ติดต่อต่อป้ายโฆษณา 081-9193302

รวมบันทึก ตามพระราชดำริ
คลิก แผนที่เที่ยวระยอง  |   เบอร์โทรสำคัญ  |   วัดในระยอง  |   เที่ยวระยอง  |   เที่ยวทั่วไทย  |  เสม็ด&การเดินทาง  |  ที่พัก  |  ร้านอาหาร  |  Webboard(ข้อมูลท่องเที่ยวกิจกรรม update ทุกวัน!)   |  หางาน
คลิก: @HAM @ฟ้าใสระยอง145.200 @จอมแหEnduro @รวมเอ็นดูโร่ @โมโตครอสโลกMotocrossWorld @ไบค์เกอร์ @offroad @เดินวิ่ง @จักรยาน @ดำน้ำ @KiteBoarding @ฟุตบอล @กอล์ฟ @ไตรกีฬา @Darts

+  ระยอง-เสม็ด:รวมกิจกรรม กีฬา งานบุญ งานอาสา ที่พัก ท่องเที่ยว ร้านอาหาร ธุรกิจ ในระยองและทั่วไทย
|-+  รวมข่าวประชาสัมพันธ์ นักวิทยุสมัครเล่นฯ
สนับสนุนโดย


| |-+  HS2AR ระยอง สมาคมวิทยุสื่อสารสมัครเล่นจังหวัดระยอง
| | |-+  ประกาศ!! รับสมัครอบรมและสอบ วิทยุสมัครเล่นขั้นต้น รุ่นที่ 2 สอบ อาทิตย์ 15 พค 54
« หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ!! รับสมัครอบรมและสอบ วิทยุสมัครเล่นขั้นต้น รุ่นที่ 2 สอบ อาทิตย์ 15 พค 54  (อ่าน 8475 ครั้ง)
admin
ไทยระยองดอทคอม
Administrator
Hero Member
*****
กระทู้: 11136



เว็บไซต์
« เมื่อ: มีนาคม 14, 2011, 12:26:12 PM »

ประกาศ  ด่วน !! รับสมัครอบรมและสอบ วิทยุสมัครเล่นขั้นต้น รุ่นที่ 2 สอบ อาทิตย์ 15 พค 54 รีบๆนะจ๊ะเดี๋ยวเต็มอีก

แผนที่ระยอง HS2AR และร้านที่รับสมัคร กาแฟดอยตุง และ มาบตาพุตสื่อสาร
http://www.thairayong.com

ประกาศ รับสมัครบุคคลทั่วไป
อบรมและสอบเพื่อรับประกาศนียบัตรพนักงานวิทยุสมัครเล่นขั้นต้น ปี 2554
ครั้งที่ 9/2554 (รุ่นที่ 2)
 
กำหนดอบรมและสอบฯ วันอาทิตย์ที่ 15 พฤษภาคม 2554
รับสมัครจำนวน 500 คน
สมัครได้ที่สมาคมฯ (วัดน้ำคอกเก่า) ทุกวันอาทิตย์ เวลา 10.00-15.00 น. หรือ ซื้อใบสมัครได้ที่.... อ่านต่อด้านล่างจ๊ะ (http://www.thairayong.com/N001   และ http://www.thairayong.com/M003 เป็นร้านเพื่อนๆของ ThaiRayong.com จ๊ะ)
รับสมัครตั้งแต่บัดนี้ จนถึงวันที่ 25 เม.ย. 2554 (หากสมัครเต็ม ทางสมาคมฯ ขอปิดรับสมัครก่อน)

 
=============================================
ประกาศ รับสมัครบุคคลทั่วไป
อบรมและสอบเพื่อรับปรกาศนียบัตรพนักงานวิทยุสมัครเล่นขั้นต้น ปี 2554
ครั้งที่ 9/2554 (รุ่นที่ 2)
กำหนดอบรมและสอบฯ วันอาทิตย์ที่ 15 พฤษภาคม 2554
รับสมัครจำนวน 500 คน
เปิดรับสมัครตั้งแต่บัดนี้ ถึงวันที่ 25 เม.ย. 2554 (หากสมัครเต็ม สมาคมฯ ขอปิดรับสมัครก่อน)



--------------------------------------------------------------------------------


1.  คุณสมบัติผู้สมัคร
    1.1  มีสัญชาติไทย
    1.2  ไม่เป็นพระภิกษุ หรือสามเณร ซึ่งต้องห้ามตามระเบียบของมหาเถรสมาคม
 
2.  เอกสาร และหลักฐานในการสมัคร
    2.1  รูปถ่ายหน้าตรงไม่สวมหมวกและแว่นตาดำ ถ่ายมาแล้วไม่เกิน 6 เดือน ขนาด 1 นิ้ว หรือ 2 นิ้ว จำนวน 4 รูป (กสทช. 3 รูป, สมาคมฯ 1 รูป)
    2.2  สำเนาทะเบียนบ้านที่มีชื่อผู้สมัคร จำนวน 2 ฉบับ
    2.3  สำเนาบัตรประจำตัวประชาชน หรือบัตรประจำตัวข้าราชการพนักงานองค์กรของรัฐ จำนวน 2 ฉบับ
    2.4  กรณีผู้สมัครอายุไม่ถึง 15 ปี และยังไม่มีบัตรประจำตัวประชาชนให้แนบหลักฐานแสดงผลการเรียน ป.05 หนังสือรับรองของสถานศึกษา บัตรประจำตัวนักเรียนพร้อมติดรูปถ่ายอย่างใดอย่างหนึ่ง จำนวน 2 ฉบับ (สำเนาเอกสารทุกฉบับจะต้องลงลายมือชื่อรับรองสำเนาถูกต้องด้วย)

3.  การสมัคร
    3.1  สมัครด้วยตนเอง
         •  ที่สมาคมวิทยุสื่อสารสมัครเล่นจังหวัดระยอง ณ วัดน้ำคอกเก่า ต.เชิงเนิน อ.เมือง จ.ระยอง
         •  ทุกวันอาทิตย์ เวลา 10.00-15.00 น. ตั้งแต่บัดนี้ จนถึงวันที่ 25 เม.ย. 54

    3.2  สมัครทางไปรษณีย์
         •  โดยส่งเอกสารหลักฐานให้ครบ (รับรองสำเนาถูกต้องทุกแผ่น)
             มาที่ นายธวัชชัย นิลวงศ์ ตู้ ปณ.11 ปณภ.นิคมพัฒนา 21180
             และธนาณัติจำนวน 1,000 บาท สั่งจ่ายในนาม นายธวัชชัย นิลวงศ์ ตู้ ปณ.11 ปณภ.นิคมพัฒนา 21180
         •  โปรดระบุที่อยู่ และหมายเลขโทรศัพท์ที่สามารถติดต่อกลับได้มาด้วย

    3.3  หรือ ซื้อใบสมัครได้ที่
               •  เมืองระยอง          :  ร้าน 27 MHz.  โทร 038-613855
               •  มาบตาพุด            :  ร้านมาบตาพุดสื่อสาร (HS2HJK) โทร 081-3068006
http://www.thairayong.com/M003/
               •  สะพานสี่-บ่อวิน      :  ร้านมาโชว์  โทร 087-6028772
               •  ศรีราชา                :  ร้านศรีราชาคอลซายล์ โทร 038-312747
               •  นิคมพัฒนา           :  ร้านกาแฟดอยตุง (E27AWH) โทร 081-8654990
http://www.thairayong.com/N001/

หมายเหตุ : เนื่องจากขณะนี้ทาง กทช. ได้เปลี่ยนชื่อเป็น กสทช. จึงยังไม่ได้ส่งใบสมัครมาให้ทางสมาคมฯ ดังนั้นเมื่อสมาคมฯ ได้รับแบบฟอร์มใบสมัครเรียบร้อยแล้ว สมาคมฯ จะเป็นผู้กรอกข้อมูลให้กับผู้สมัครต่อไป ทั้งนี้สมาคมฯ จะจัดส่งใบเสร็จ และเลขที่นั่งสอบให้ท่านก่อน


4.  ค่าใช้จ่ายในการอบรมและสอบฯ
    คนละ 1,000 บาท (สมาคมฯ ไม่มีการเรียกเก็บเพิ่ม) ประกอบด้วย
       4.1  ค่าเช่าสถานที่ ค่าอาหารกลางวัน อาหารว่าง ค่าตอบแทนวิทยากร และค่าใช้จ่ายอื่นๆ 700 บาท/คน
       4.2  ค่าธรรมเนียมในการอบรมและสอบ 200 บาท
       4.3  ค่าใบสมัคร พร้อมเอกสารประกอบการบรรยาย 100 บาท
 
5.  สถานที่จัดอบรมและสอบฯ
    -  โรงแรมโกลเด้นซิตี้ ระยอง  :  ห้องสร้อยเพชร 1-2   แผนที่...คลิกเลย


ติดต่อสอบถามเพิ่มเติม
1. คุณธวัชชัย  นิลวงศ์ (HS2RVG) นายกสมาคมฯ 081-9459775, 088-6580275 E-mail : hs2rvg@hotmail.com
2. คุณเสาวรัตน์  ต่วนโล้ (E27AWH) เลขาฯ 081-8654990

=============================================


* map.jpg (41.73 KB, 429x399 - ดู 4151 ครั้ง.)

* map1.jpg (56.21 KB, 429x399 - ดู 2513 ครั้ง.)
บันทึกการเข้า

กระทู้นี้โพสโดยThaiRayong.com
เพราะทุกการเดินทางคือมิตรภาพ

เวบไทยระยอง.com รวมสถานที่ท่องเที่ยว ที่พัก ร้านอาหาร และธุรกิจแนะนำมากมาย
คลิกดูแผนที่ท่องเที่ยวที่พักระยอง http://www.ThaiRayong.com
รวมที่เที่ยวระยอง http://www.ThaiRayong.com/tour

ขอขอบพระคุณผู้สนับสนุนเวบไซค์ ThaiRayong.com ในตำแหน่ง VIP-CRS [ESCO | DOMINOwear]
**สนใจป้ายโฆษณา ติดต่อจองเป็นผู้สนับสนุน โทร 081-9193302 จำนวนจำกัด **


โรงงานผลิตจำหน่ายเสื้อคอกลม เสื้อโปโล งานปัก สกรีน งานด่วนสั่งได้ ราคาเป็นกันเอง 089-487-8789 เที่ยวระยอง รวมที่พักระยอง เวบโฆษณาระยอง


ข้อมูลติดต่อ ไทยระยองดอทคอม:
แผนที่ ที่พัก เที่ยว กิน ชอป คลิก http://www.thairayong.com
เราคือเพื่อนกัน...เพื่อนไทยระยองดอทคอม 081-9193302
thairayong.webmaster@gmail.com | www.facebook.com/thairayong
คำเตือน:โปรดระวัง! การซื้อ-ขายใดๆในนี้ ผู้เข้าชมติดต่อธุรกิจนั้นๆเอง ซึ่งเราไม่เกี่ยวข้องใดๆ
admin
ไทยระยองดอทคอม
Administrator
Hero Member
*****
กระทู้: 11136



เว็บไซต์
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2011, 06:46:17 PM »

แผนที่  map Golden Citi Rayong


* map_golden_citi_rayong_ok.jpg (188.42 KB, 1076x517 - ดู 2850 ครั้ง.)
บันทึกการเข้า

กระทู้นี้โพสโดยThaiRayong.com
เพราะทุกการเดินทางคือมิตรภาพ

เวบไทยระยอง.com รวมสถานที่ท่องเที่ยว ที่พัก ร้านอาหาร และธุรกิจแนะนำมากมาย
คลิกดูแผนที่ท่องเที่ยวที่พักระยอง http://www.ThaiRayong.com
รวมที่เที่ยวระยอง http://www.ThaiRayong.com/tour
admin
ไทยระยองดอทคอม
Administrator
Hero Member
*****
กระทู้: 11136



เว็บไซต์
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2011, 06:52:30 PM »

แจ้งให้ทราบ....ในวันอบรมและสอบฯ 14-15 พ.ค. 2554 ขอพนักงานวิทยุสมัครเล่นทุกท่านห้ามนำวิทยุคมนาคมที่ไม่ถูกต้องตามกฎหมายมาใช้งาน, ขอให้ใช้งานความถี่ที่กำหนดไว้ในย่านความถี่วิทยุสมัครเล่น (144 - 146 MHz) เท่านั้น ทั้งนี้รวมถึงใบอนุญาตต่างๆ
และในส่วนร้านค้าทุกร้านห้ามมีการนำเครื่องวิทยุคมนาคมที่มีการดัดแปลง หรือปรับเพิ่มกำลังส่ง และอื่นๆ ที่ได้ระบุไว้ในระเบียบคณะกรรมการกิจการโทรคมนาคมแห่งชาติ ว่าด้วยกิจการวิทยุสมัครเล่น พ.ศ.2550 เข้ามาในบริเวณสถานที่จัดการอบรมและสอบฯ โดยเด็ดขาด หากฝ่าฝืนจะถูกพิจารณาโทษตามประกาศว่าด้วยกำหนดหลักเกณฑ์การพิจารณาโทษพนักงานวิทยุสมัครเล่นที่กระทำความผิดและกฎหมายอื่นที่เกี่ยวข้องต่อไป
ซึ่งผู้ใดฝ่าฝืนสมาคมวิทยุสื่อสารสมัครเล่นจังหวัดระยองจะไม่รับผิดชอบใดๆ ทุกกรณี...
   
นายธวัชชัย  นิลวงษ์ (HS2RVG)
 นายกสมาคมวิทยุสื่อสารสมัครเล่นจังหวัด
 
ที่มา http://www.hs2ar.com/index01.html
บันทึกการเข้า

กระทู้นี้โพสโดยThaiRayong.com
เพราะทุกการเดินทางคือมิตรภาพ

เวบไทยระยอง.com รวมสถานที่ท่องเที่ยว ที่พัก ร้านอาหาร และธุรกิจแนะนำมากมาย
คลิกดูแผนที่ท่องเที่ยวที่พักระยอง http://www.ThaiRayong.com
รวมที่เที่ยวระยอง http://www.ThaiRayong.com/tour
admin
ไทยระยองดอทคอม
Administrator
Hero Member
*****
กระทู้: 11136



เว็บไซต์
« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 10:54:47 AM »

 ตรวจสอบรายชื่อผู้สมัครอบรม และสอบฯ รุ่นที่ 2...
รายชื่อผู้สมัครรอบรม และสอบเพื่อรับใบประกาศนียบัตรพนักงานนักวิทยุสมัครเล่นขั้นต้น
 
ครั้งที่ 9/2554 (รุ่นที่ 2) จำนวน 500 คน
 
วันอาทิตย์ที่ 15 พฤษภาคม 2554 ณ โรงแรมโกลเด้นซิตี้ระยอง
 
กรุณาตรวจสอบความถูกต้อง หากไม่ถูกต้องโปรดแจ้งเพื่อแก้ไข ที่คุณธวัชชัย นิลวงศ์ (HS2RVG) 081-9459775

เลขที่สอบ ชื่อ สกุล
1 นายหฤทัย วรรณชัย
2 นายสมพร พรศักดิ์
3 นายพรสวรรณ์ ภูสีฤทธิ์
4 นายศิรวิทย์ สถิตย์เสถียร
5 นางสาวดรุณี ความคิดดี
6 นายธีรศักดิ์ สายเสมา
7 นายธนกร แก้วประเสริฐ
8 นายจักรกฤช สุธรรมฤทธิ์
9 นายทองย้อย เล่ายี่
10 นายพล กอร์ตอล
11 นายสมหวัง ขวัญยืน
12 นายสมศักดิ์ ขวัญยืน
13 นายสนธยา ชัยพันธ์
14 นายปิยะ นินทอง
15 นายวรารัช เพชรไพร
16 นายรุ่งโรจน์ วงศ์มหาศิริ
17 ส.ต.ท.ราชัญ กัมปนาทบูรพา
18 นางสุภิต กัมปนาทบูรพา
19 นายโอภาส ลานนท์
20 นายสุรสิทธิ์ ชุมเสน
21 นายเลศคณินท์ เอียดแก้ว
22 ด.ช.ธนภัทร วรากุลพงศ์
23 นายอะนนท์ บุตวงษ์
24 ด.ช.วีรทร คนดี
25 นายไพโรจน์ เครือแส
26 นายนุชา ราชชมภู
27 นายภัทรศกร ชินสมบูรณ์
28 นางสาวอโนชา ชินสมบูรณ์
29 นางสาวอุบลวรรณ วงศ์วนิชโยธิน
30 นายสรรเสริญ แซ่ลี้
31 นายวิเชียร สุดสว่าง
32 นายบุญเดช ชำนาญแขวง
33 นายชาญ ปานแดง
34 นายกฤษณะ นึกสม
35 นายสุรินทร์ จันทร์เขียว
36 นายมงคล แสงมาศ
37 นายภัทรพล ยงยืน
38 นายรัตนศักดิ์ ปิ่นทอง
39 นายศิริพงษ์ ฤทธิ์รักษา
40 นายวีรยุทธ ศิริตันหยง
41 นายนิรุต สิงห์สน
42 นายกฤษณะ เจริญยศ
43 นายรัตชัย สาบุญ
44 นายไชยอนันต์ อนันตชาติ
45 นายประยุตต์ ตันเถา
46 นายเกรียงไกร ตั้งใจประสพโชค
47 นายพลศักดิ์ มงแก้ว
48 นายขันติ โตมา
49 นายธนกมล วงษา
50 นายจิรวุฒิ ประกอบการ
51 นายชยพล สามาลา
52 นางนกน้อย ทองทราย
53 นาวาโท ดนัย หนังสือ
54 นายเจร แก้วสุวรรณ์
55 นายแมน สีโมรส
56 นายฒิวัตร์ แย้มกลิ่น
57 นายสมชาย แสงอ่อน
58 นายอธิปพล สนเผือก
59 นายอรรถพล รอดแก้ว
60 นายสถิตย์ พรหมศร
61 นายกฤษณพงศ์ จันทร์แดง
62 นายอินทรายุธ แสงสุวรรณ
63 นายนครินทร์ บุญกลิ่น
64 นายสุเมธ รอดพุ่ม
65 นายเยื้อน พลอยบุตร
66 นายทองแดง หล้าคำ
67 นายช้าง กรจนารัตน์
68 นายวิโรจน์ เถาเครือมาศ
69 นายโกวิท ชมภู
70 นายวุฒิพงษ์ สุขเฉลิม
71 นายจักรี หลาคำ
72 นายอาทิตย์ รอดบุญธรรม
73 นายทรงศักดิ์ หวังสอิ๊ด
74 นายวรพล หมายลาภผล
75 นายเฉลิมพล นาดจันทร์
76 นายประสิทธิ์ สุกใส
77 นายชลชัย อินทร์พิทักษ์
78 นายภิรมย์ มานะมงคล
79 นายธวัชชัย เอี่ยมเจริญ
80 นายวิโรจน์ เพชรฉกรรจ์
81 ด.ช.จิระพงษ์ ผสมทรัพย์
82 ด.ช.พุทธินันท์ ผสมทรัพย์
83 นายชัยณรงค์ ศิลปเลิศ
84 นายสำราญ รัตนะ
85 นายอนพัทย์ เทียนประสาท
86 นายอนุพงษ์ ศรีสอาด
87 นางสาวฐิตาภรณ์ โนทะ
88 นายพุทธชัย วิเศษวัน
89 นายนฤมิตร ช่างประดับ
90 นายรังสรรค์ โสสะธิวา
91 นายจตุรวิทย์ บุตรแสน
92 นายสายันต์ บุญประจวบ
93 นางสาวจุฬารัตน์ ศรีเขื่อนแก้ว
94 ด.ช.จิรวัฒน์ ศรีเขื่อนแก้ว
95 ด.ญ.จุรีรัตน์ ศรีเขื่อนแก้ว
96 นายพยอม ไกรวิจิตร์
97 นายสมพร สมญาประเสริฐ
98 นายกิตติชัย รอดระวังภัย
99 นายพยุง ศรีทับทิม
100 นายอนุชิต สารวงษ์

101 นายชิงชัย ใจดง
102 นายอาทิตย์ ดวงแข
103 นายปรุฬห์ อรรถนาถ
104 นายธีระรักษ์ กุลศรีธนภัทร
105 นายสถิตย์ ทะวงษ์เงิน
106 นายสุรเดช จ่าผาย
107 นายมานะ ชื่นแสง
108 นายดำรงค์ ศรีบุญเรือง
109 นายสันติ นกงาม
110 นายฐนณัฐ แสนหาญ
111 นายบัณฑิต ชันสม
112 นายทวี วิศวพิพัฒน์
113 นายเดชอุดม รักษ์พิชิตเจริญ
114 นายสรวิศ ชอบผล
115 นายปฏิญญา ศรีน้อย
116 จ.อ.สมนึก ไทยประเสริฐ
117 นายแสงสว่าง จันทร์พิทักษ์
118 นายฉัตรชัย เกลี้ยงล่ำ
119 นายสุทธิ สุนทรวัตร
120 นายจักรกฤษณ์ ประเสริฐศรี
121 นายบุญฤทธิ์ พุ่มสุข
122 นายณัฐวัฒน์ มีสวนนิล
123 ว่าที่ ร.ต.กฤษฎา พรหมกุลจันทร์
124 นายสามารถ กลิ่นหอม
125 นายเจษฎา พรหมกุลจันทร์
126 นายธนที คำมาบุตร
127 นางสาวบุญช่วย จันทา
128 นายฉัตรชัย ผ่องศรี
129 นายพรหมมินทร์ อินบ้านแฝก
130 นางเสาวณีย์ ไหมดี
131 นายวิเชียร จันทนุกูล
132 นายเชิดศักดิ์ งอกงาม
133 นางกนิษฐา พุ่มไสว
134 นายอำนาจ เที่ยงอารมย์
135 นางสาวณัชชา นิรามัย
136 นางสาวอุไรวรรณ สมหวัง
137 นายสมเด็จ ผาดำ
138 นายกานต์ชนิต จูมด้วง
139 นายธวัชชัย วิเชียรฉาย
140 นายบรรจง สังคำพันธ์
141 นายโชคชัย นำชัยภูมิ
142 นายปกรณ์ สมสนิท
143 นางสาวปรีย์ณัฐชยา กันทะวงษ์
144 นายบวรศักดิ์ สุวรรณเกษร
145 นายบัญชา หวานล่ำ
146 ว่าที่ ร.ต.สุคนธ์ ปัตโชติชัย
147 นายพิศาล ปัตโชติชัย
148 นายพนม สิงห์แก้ว
149 นายเติมใจ เวียนหวัน
150 นายบรรเลง จันทร์ทาก่ำ
151 นายณัฆชาญ ศักดิ์เมฆากุล
152 นายทองดี เจริญทรัพย์
153 นายปรีชา สมสงวน
154 นายชรินรัตน์ ภูแข่งเดือน
155 นายประทุม เรียบสัมพันธ์
156 นายสง่า จีนปรีชา
157 นายบุญธรรม สมานชาติ
158 นายไพบูลย์ มณีรัตน์
159 นายภานุภณ นันทเวคิน
160 นายวิโรจน์ คำนาน
161 นายศราวุฒิ จันทรามาศ
162 นายภิรมย์ คงขวัญเมือง
163 นายสมสกุล ซิมซี
164 นายหนึ่ง เหล่าทองสาร
165 นายวชิรภัทร์ บุญประกอบ
166 นายมิ่งขวัญ จักรพรหมทอง
167 นายสมบัติ แสงภักดี
168 นายยุทธภูมิ บุญมี
169 นายปภังกร กันสาริกา
170 นายนพพร แสงทอง
171 นายวรวุฒิ อัดโก
172 ด.ญ.กนิษฐา สัมนา
173 ด.ช.เมธา สัมนา
174 นายสมประสงค์ สุรีย์แสง
175 นายประสิทธิ์ แพงมี
176 นายกรกช เจริญกุล
177 นายทวน ภู่ระหงษ์
178 นายสมหมาย คาสี
179 นายพนัส ชมมั่น
180 นายพิชิต ปุริเกษม
181 นายฐณะวัฒน์ อัครประเสริฐภร
182 นายวีระชัย บันชื่น
183 นายสมภาร ยางชุม
184 นายสนั่น ศรีจันทร์
185 นายจารุพล มาดเจือ
186 นายนิรุธ มัชฌิมา
187 นางสาวสุกัญญา คมสัน
188 นายทินกร จุลฑา
189 นายวัฒนกิจ คงไชยศรี
190 นายแสงนิวัฒน์ บุญแสง
191 นายพิชัย ศรีเพชร
192 นายสามารถ จูมะโรง
193 นายจักรพงศ์ ชูพยัคฆ์
194 นายสุริยันต์ จัตตุมรรค
195 นายอาดูร กล่อมกลึง
196 นายศิริศักดิ์ ศจีศร
197 นายธานน เลิศภัทระดิลก
198 นายสุวิทย์ กรุงเทพ
199 นายสุวิทย์ ชมใจ
200 นายสิทธิกร จำปา

201 นางสาวชุติมา ชาวบ้านสิงห์
202 นายทศพร นิลกำแหง
203 นางสาวพิสุทธินี พูลฉันทกรณ์
204 นายวิทยา พ้นภัย
205 นายนรากร คุณรัตน์
206 นายบุญรวม กลิ่นบำรุง
207 นายจินต์ ซ่อนกลิ่น
208 นายสุวิทย์ วงศ์อยู่
209 นายชัยนพ จิตรดล
210 นางเสมียน พันธุ
211 นางสาวสุทิน วิเศษศรี
212 นายอุเทน ดวงทา
213 นายพิชิต ยาทอง
214 นางศรีวรรณ แจ่วเสียง
215 นายไพทูล วงษ์ไพศาล
216 นายทวิน บัวทองคำ
217 นายเนือง วงละคร
218 นายสมโภช ล่วงพ้น
219 นายพงษ์ธวัช นิยมสมาน
220 นางสมัย กลิ่นหอม
221 นายทองย้อย เคล้าคล่อง
222 นายชัยวัต เรืองวัณณภา
223 นายสมพงษ์ สุขสำราญ
224 นายอภิสิทธิ์ นันเสาร์
225 นายอภิชาติ พืชพันธ์
226 นายจันทร์สุริยะ ชมแพง
227 นายสมหมาย สาหร่าย
228 นายมาโนช แซ่ซื้อ
229 นายสุทธิพงษ์ โกสุระ
230 นายคำไหล ชื่นทราย
231 นายธนพล เพ็งสีดา
232 นายวิชาญ จงภักดี
233 นายจักรพันธ์ แสนฟู
234 นายพนากรณ์ ลุนอุบล
235 นายชวนฤทธิ์ แสวไสย์
236 นายสมชัย มติยาภักดิ์
237 นายวัชรินทร์ ชินทอง
238 นายสุรัตน์ จิตรแน่
239 นายโชคดี รัตนะวรรณ์
240 นายณัฐวุฒิ อาภรณ์รัตน์
241 นายสมควร จ้อยเจริญ
242 นายพล บุญแก้ว
243 นายสมบัติ ทองน้อย
244 นายปัญญวุฒิ จันจะโร
245 นายสมคิด ยิ่งยวด
246 นายอาทิตย์ เหล่าพิชิต
247 นายวิชา บุญทรัพย์
248 นายฉัตรชัย ด่านแพร
249 นายกฤษฎา สุพร
250 นายธงชัย ศิริรัตน์
251 นายวิจิตต์ พุ่มทอง
252 นายดุลพัฒน์ โพธิสา
253 นายพงศธร บุตรไทย
254 นายรัฐโรจน์ พันธุ์เสนาะ
255 นายศิริศักดิ์ ชาญปรีชา
256 นายพรชัย อภิชาติวัฒนะ
257 นายประเสริฐ นุมารัมย์
258 นายปรีชา วิเศษภักดี
259 นายชัยญา จีกัน
260 นายศุภกร แซ่เฮ้ง
261 นายแอ๊ด มงคลศิริ
262 นายประเทียม พรมข่าย
263 นายวิโรจน์ คุ้มพวก
264 นายสุริยา ทองทิพย์
265 นายวัชระ อุดมพันธุ์
266 นายอานนท์ อิ่มสมบูรณ์
267 นายอนุชา อุดมพันธุ์
268 นายวีระ ประเสริฐ
269 นายวิทูลย์ วรบุตร
270 นายศักรินทร์ เชิงนุเคราะห์
271 นายทรงศักดิ์ เยิดยิ่ง
272 นางพรทิพย์ แสงงาม
273 นายอุทิศ ฮัปมาโน
274 นายสมบัติ นาคสูงเนิน
275 นายอภิเดช ศรีบุรินทร์
276 นายสิทธิชัย ตรีถัน
277 นายอนุชา แซ่ลิ้ม
278 นายธิติกฤศ ธนนัญกรณ์
279 นายชาตรี ใครบุตร
280 ว่าที่ ร.ท.อดิศักดิ์ แก้วมะ
281 นายครรชิต ก้อนพรหม
282 นายสัญชัย เสนาพิทักษ์
283 นายทรงศักดิ์ ใจกล้า
284 นางสาวสุรีวัลย์ ใจกล้า
285 นายสันติ กิจจา
286 นางสาววิพาภร ลำพาย
287 นายชัยญา อังคะนาวิน
288 นายถาวร ประชายุ่น
289 นายวุฒินันท์ เวชชศาสตร์
290 นายธีรพันธ์ ขอพรกลาง
291 นายประเสริฐ ไพรนางกูล
292 นายอนันต์ วังเวง
293 นายสุทิน สมคำศรี
294 นายปัญญาสิทธิ์ สังขะโห
295 นายประพันธ์ จินะสาม
296 นางกาญจนา เกียรติวนากร
297 นายณัฐพงษ์ เม้ยทับ
298 นายมนตรี สืบประดิษฐ์
299 จ่าเอกบูรภัทร วิทยาลัย
300 นายจำนงค์ จันทร์กระจ่าง

301 นายไพศาล เข็มนาค
302 นายศรายุทธ เนินคีรี
303 นายธันวา จิระวงษ์
304 นายเทพไพฑูรย์ เจริญผล
305 นางสาวอรปรียา เจริญฐาปธุม
306 นายศิริวัฒน์ เขียวสุดตา
307 นายประสิทธิ วังเย็น
308 นายธรรมนูญ วังเย็น
309 นายฐิติวัฒน์ ไชยศรีษะ
310 นางสาววัฒนี แสงจันทร์
311 นางสาวชลิดา นวลสุทธิ์
312 นางอุษา โฆษจันทร์
313 นายนิรุธ วงศ์จันทร์
314 นายชลอ มากพึ่งพร
315 นายนิรันดร์ ขวัญบุรี
316 นางสาวภัทราพร งามแก้ว
317 นายสำราญ เริงสมุทร
318 นายไพลิน ไกลอินทร์
319 นายสายัณห์ บุญยืน
320 นายสรพงษ์ สุขสวัสดิ์
321 นายสายัญ ใจเย็น
322 นายปริวัตร พิบูลวงศกร
323 นายภคิน พฤกษ์พนารัตน์
324 นางบุญนภัส ประทีปเพชรทอง
325 นายพจนารถ สุนทวนิค
326 นายชัยวัฒน์ ทองอุไร
327 นายยศพันธ์ ชำปฏิ
328 นางสาวรวีวรรณ ปักเขมายัง
329 นายสุระชัย สุกใส
330 นายนิยม ใหม่กันทะ
331 นายประวิทย์ พรรคพล
332 นายปวันฤทธิ์ ถันทอง
333 นายจตุรงค์ พุ่มตาด
334 นายนาท จักนามน
335 นางสิริพร ธีระวัฒน์
336 ด.ช.วริสร พงศ์นฤเดช
337 นางศรีผกา พงศ์นฤเดช
338 ด.ช.ชินกฤต พงศ์นฤเดช
339 นายรุ่งเรืองศักดิ์ อธิษฐานเจริญกุล
340 นายมานิต ปราณนัทธี
341 นางสาวจรัญญา เจริญพร
342 นางสาวคณิตฐา อ่อนสอน
343 ส.ท.ธิติพันธ์ กวินสกุลรัตน์
344 นายนิมิตร วรชมคุณ
345 นายอิทธิพล สมานสามัคคี
346 นางสาววลัยพร วิสิฐนนทชัย
347 นายธนวัฒน์ โกมลวิภาต
348 นายนคร ศรีตะปัญญะ
349 นายปาน สมแสวง
350 นายบัณฑิต ตากมัจฉา
351 นางสาวประไพ ทาคง
352 นายประวิทย์ เกลาเกลี้ยง
353 นายสมัย เก่งทำ
354 นายจรง ก๋งเหม็ง
355 นายประเสริฐ เถื่อนถานนท์
356 นายกิตติคุณ พรมลี
357 นายจินดา สุนทรวิทย์
358 นายจรัญ จำปาพันธ์
359 นายวิบูลย์ คุณะไชยโชติ
360 นายภิญโญ อุดมเลิศทรัพย์
361 นายเอกสิทธิ์ ทองด้วง
362 นายวิลาศ บุญเฉลิม
363 นายสมพงษ์ ใจเด็ด
364 นายจักรพงษ์ ยอดสะเทิน
365 นายอรรคเดช เจรีรัตน์
366 นางสาวจารุพันธ์ ยิ่งยง
367 นายเรวัตน์ ชุมขุนทด
368 นายเกียรติศักดิ์ ห้วงเกษม
369 นายอาทิตย์ หนองแพ
370 นายพิชิต เพ็งแก้ว
371 นายอนุภาพ เจริญพร
372 นายธีรพงษ์ บุญพงษ
373 นายชำนาญ ก้านพิมาย
374 นายสมพร ประทุมมี
375 นายนพดล วรรณภักดี
376 นายสมพงษ์ ฉลาดเลิศ
377 นายธิทธิพล วรรณรงค์
378 นายนคร แสวงวงศ์คำ
379 นายลุน อินยก
380 นายสมัย วงศ์ภักดี
381 นายบัวลี หลวงหาญ
382 นายเพิ่ม วรรณรงค์
383 นายอรรมชน อินทรวัฒน์
384 นายพงษ์เทพ ทิพย์นุ้ย
385 จ่าเอกธนาวุฒิ ยมหา
386 นายสุระ โคกม่วง
387 นายอนุรักษ์ กัจฉัปนันทน์
388 นายจิตติพงษ์ เกาะสูงเนิน
389 นายสุรพล ศรีราสวัสดิ์
390 นายพุฒิพงศ์ พึ่งชาติ
391 นายพิสิฐ กิจเพิ่มพูล
392 นายปยุต จิ๋วจู
393 นายอุดร ยอดดำเนิน
394 นายธนาธิป เหลืองอร่าม
395 นายกิตติพจน์ แสวงสุข
396 นางแสงเดือน ผัดคำดี
397 นายกิตติ ทิพนาค
398 นายวีระชาติ นามโคตร
399 นายวิโรจน์ วรรณภา
400 นายบำรุง ผลสุข

401 นายไพรวัลย์ ศรีบุรี
402 นายสัญญา โตสมบัติศิริ
403 นายสุวัฒน์ หลอดคำ
404 นายเสมอ ดวงเกษ
405 นายบุญชู วัฒนอาชา
406 นายสาธร กลิ่นขจร
407 นายยงยุทธ เจริญสิบ
408 นายยุทธพล เรืองสวัสดิ์
409 นายธวัชชัย หล้ามูล
410 นายคณิต เชื้อไทย
411 จ่าเอกชยากร บุญจันทร์
412 นายประจักษ์ วงษ์ศรีแก้ว
413 นายวีรยุทธ กฐินเทศ
414 นายกองเหรียญ บำรุงมา
415 นายสำราญ งามญาติ
416 นายถนอมศักดิ์ บุญคง
417 นายวสัน ปันทะลา
418 นายอุทัย แสนคำพล
419 นายประเชิญ เนียมทอง
420 นายณัฐพศุตม์ ต้อนโสกรี
421 นายณัติธวุฒ บุญฤทธิ์
422 นายชรส ช้างคล้าย
423 นายสุขสวัสดิ์ สิงห์อมร
424 นายสมใจ อ่อนภิรมย์
425 นายทรงภพ แย้มแสง
426 นายธนบดี อินทร์น้อย
427 นายลิขิต ล่อคงบัง
428 นายเชาวลิต แสนสุข
429 นายสุเทพ ศิริธรรม
430 นายบัญชา ชนะพงศ์สุนทร
431 นายชาตรี ฉัยยา
432 นายนพดล มั่นศรี
433 นายสิทธิพร ทองตรา
434 นายไพโรจน์ ยังชิโต
435 นายชาญณรงค์ กีรติโชติกุลพร
436 นางศิวพร จันทสอน
437 นายเจษฎา งามกิ่ง
438 นางสาวนุชจรี บุญยัง
439 นายเขมรินทร์ นนทะสอน
440 นายสำเภา บุญเกตุ
441 นางสาวกัญญ์ณพัชญ์ อิฐสมบูรณ์
442 นายณัฏฐวัฒน์ เมธาดุษฎีสถิต
443 นายศักดิ์ชัย ไพยเสน
444 นายวัชระ นันทิรัชรินทร์
445 นายสุเทพ จ้อยเจริญ
446 นายพิชัย วงศ์สวัสดิ์
447 นายสามารถ นาวงษ์
448 นายภาราดอลย์ เมฆริน
449 นายอลงกรณ์ กุลบุญมา
450 นายรุ่งนิรันดร์ ประเสริฐศรี
451 นายรุ่งเพชร์ ประเสริฐศรี
452 นายอิทธิพงศ์ ภาสะอนันต์วุฒิ
453 นายอะเนก อยู่อ่อน
454 นางพรพิมล อยู่อ่อน
455 นายสันติวุฒิ พุทธแสน
456 นายณรงค์เดช พนมมาศ
457 นายจิระพงษ์ สุจะวะนะ
458 นายวิโรจน์ รมเยศ
459 นายณรงค์ศักดิ์ อินทะแสน
460 นายสรศักดิ์ ผาสุขขันธ์
461 นายสายยนต์ วังสันต์
462 นายเสรีวัฒน์ เพ็ชรดิษฐ์
463 นายพรชัย แช่ม
464 นายภูมิพัฒน์ แห่หล้า
465 นายณัฐวุฒิ ถนอมตน
466 นายสุรศักดิ์ จันทร์เทศ
467 นายเจษฎาภรณ์ อิ่มแตง
468 นางวรีย์ ปิ่นใจ
469 นายจิรกฤต เหลืองอ่อน
470 นายปิยะ เก่งรุ่งเรืองชัย
471 นายสุเมธ ปั้นทอง
472 นายประพันธ์ อจินะ
473 นายอนันต์ สังขผาด
474 นายทิวากร วิบูลสันติ
475 นายธนกฤต อุดมมั่นถาวร
476 นายสุรกานต์ อยู่เกิด
477 นางสาวพันธิตรา พรจรูญพงษ์
478 นายไพบูลย์ หมั่นการ
479 นายทวัชชัย จินทสอน
480 นายนาทชัย พิณทอง
481 นายชัยรัตน์ เปลี่ยนทองดี
482 ด.ช.ชวิน ถัดหลาย
483 นายปัญญา สุภาษี
484 นายศรายุทธิ์ สีกวนชา
485 นายคมเพชร ภูท่าเสียว
486 นายไพบูลย์ ปัญญามาตย์
487 นายพีรณัฐ จันทร์ประสิทธิ์
488 นายนิรันดร์ จันทร์ประสิทธิ์
489 นางไพเราะ ช่วยผดุง
490 นายสำลี พันธุ์ชู
491 นายสุนทร ลายเขียน
492 ด.ช.กฤษณพงศ์ กุลบุญมา
493 นายไฉน กันทามิ่ง
494 นายสุรพศ ทองตาภู
495 นายเฉลิมพล ปั้นทอง
496 นายวิทยา ประเหมือน
497 นายสุชาติ อินทร์พัด
498 นายพรศักดิ์ นนทนาพันธ์
499 นายวาที ฮอตระกูล
500 นายโสภณ สืบสาย


สมาคมวิทยุสื่อสารสมัครเล่นจังหวัดระยอง 3/11 หมู่ 3 (วัดน้ำคอกเก่า) ต.เชิงเนิน อ.เมือง จ.ระยอง  21000 หรือ ตู้ ปณ.11 ปณภ.นิคมพัฒนา 21180
โทรศัพท์ 038-991599, 088-6580275
ช่องความถี่ 145.6375 MHz. (DUP-), 144.700 MHz.  E-mail : webmaster_hs2ar@yahoo.co.th

ที่มา
http://www.hs2ar.com/
บันทึกการเข้า

กระทู้นี้โพสโดยThaiRayong.com
เพราะทุกการเดินทางคือมิตรภาพ

เวบไทยระยอง.com รวมสถานที่ท่องเที่ยว ที่พัก ร้านอาหาร และธุรกิจแนะนำมากมาย
คลิกดูแผนที่ท่องเที่ยวที่พักระยอง http://www.ThaiRayong.com
รวมที่เที่ยวระยอง http://www.ThaiRayong.com/tour
หน้า: [1] พิมพ์ 
« หน้าที่แล้ว ต่อไป »
กระโดดไป:  









เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

Powered by MySQL Powered by PHP Powered by SMF 1.1.20 | SMF © 2006-2009, Simple Machines | Thai language by ThaiSMF Valid XHTML 1.0! Valid CSS!