หัวข้อ: เพชรประเสริฐ รถทัวร์ รับส่งพัสดุด่วน แม่สอด เพชรบูรณ์ แหลมงอบ ระยอง ฯลฯ เริ่มหัวข้อโดย: admin ที่ มกราคม 11, 2011, 04:26:52 pm ขอขอบคุณข้อมูลและภาพจาก
phetprasert.com (http://www.phetprasert.com/images/bannercounterservice.gif) จุดจำหน่ายตั๋ว http://www.phetprasert.com/?name=ticket หล่มสัก ตรงข้ามสถานีตำรวจภูธรหล่มสัก 056 701 164 บขส. หล่มสัก สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หล่มสัก จ.เพชรบูรณ์ 056 701 737 ท่าพล ตรงข้ามกับศักดิ์สยามลีสซิ่ง ตลาดท่าพล 056 564 071 เพชรบูรณ์ ข้างธนาคาร ธกส. อ.เมือง จ.เพชรบูรณ์ 056 722 818 บขส. เพชรบูรณ์ สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.เพชรบูรณ์ 056 721 581 ,056 711 399 ,056 711 400 วังชมภู อยู่ตรงสามแยกวังชมภู 056 722 818 นาเฉลียง อยู่ติดกับ 7-Eleven สาขานาเฉลียง 056 722 818 หนองไผ่ สถานีขนส่งผู้โดยสาร อ.หนองไผ่ 056 781 524 สมอทอด (อำเภอบึงสามพัน) ตรงข้ามกับองค์การโทรศัพท์ (บริษัท ทีโอที จำกัด) 056 731 906 วิเชียรบุรี ฝั่งตรงข้ามร้านไก่ย่างบัวตอง สาขา 2 056 567 114 พุเตย ติดกับร้านเกียรติเจริญยนต์ 056 753 093 ศรีเทพ (บ้านกลาง) ตลาดสดศรีเทพพัฒนา 056 798 777 บขส. ลำนารายณ์ สถานีขนส่งผู้โดยสารลำนารายณ์ 036 461 133 ร้านอาหารลำนารายณ์ เลย บขส. ลำนารายณ์ไปประมาณ 4 กิโลเมตร 036 462 500 , 036 211 436 สระบุรี สถานีขนส่งผู้โดยสาร จ.สระบุรี 086 133 0298 ชลบุรี ใกล้วัดธรรมนิมิตร (เพชรทัวร์ สาขาชลบุรี) 038 287 544 , 038 288 127 แหลมฉบัง อยู่ติดกับจุดจำหน่ายตั๋วบริษัท นครชัยแอร์ จำกัด (เพชรทัวร์ สาขาแหลมฉบัง) 038 354 989 ,038 766 460 พัทยา ปากทางเข้าหมู่บ้านกรีนวิลล์ ถ.สุขุมวิท ฝั่งตรงข้ามห้างหุ้นส่วนจำกัดบุญถาวร (เพชรทัวร์ สาขาพัทยา) 038 416 098-9 บ้านฉาง จุดจำหน่ายตั๋วชาญทัวร์ (เพชรทัวร์) 038 603 745 ,081 575 9628 มาบตาพุด ปากซอยสุขุมวิท 46 (เพชรทัวร์ สาขามาบตาพุด) 038 607 001, 038 607 008 ,086 430 4870 ระยอง ปั๊มน้ำมันข้างตลาดหมอสาโรจน์ (ติดกับจุดจำหน่ายตั๋วชาญทัวร์) 038 611 261 ,086 938 8118 เส้นทางเดินรถ ทั้งหมด http://www.phetprasert.com/?name=timetable รถปรับอากาศชั้น 1 ระยอง - พัทยา - หล่มสัก Rayong - Pattaya - Lom Sak หล่มสัก - พัทยา - ระยอง Lomsak - Pattaya - Rayong (รถ 2 ชั้น) ทุกวัน แหลมงอบ - ระยอง - พัทยา - แม่สอด Lam Ngop - Rayong - Pattaya - Mae Sot แม่สอด - พัทยา - ระยอง - แหลมงอบ Mae Sot - Pattaya - Rayong - Lam Ngop (รถ 2 ชั้น) ทุก รถปรับอากาศชั้น 2 สาย เส้นทางขาขึ้น เส้นทางขาล่อง หมายเหตุ 14 กรุงเทพฯ - หล่มสัก หล่มสัก - กรุงเทพฯ ทุกวัน 14 กรุงเทพฯ - วังโป่ง วังโป่ง - กรุงเทพฯ ทุกวัน 14 กรุงเทพฯ - วิเชียรบุรี - สมอทอด สมอทอด - วิเชียรบุรี - กรุงเทพฯ ทุกวัน 138 สระบุรี - เพชรบูรณ์ เพชรบูรณ์ - สระบุรี ทุกวัน 138 ลำนารายณ์ - เพชรบูรณ์ ทุกวัน 616 นครสวรรค์ - หล่มสัก หล่มสัก - นครสวรรค์ ทุกวัน 140 ตะพานหิน - หล่มสัก หล่มสัก - ตะพานหิน ทุกวัน 140 ตะพานหิน - เพชรบูรณ์ ทุกวัน |